หาแฟนครับ

ผมอายุ 35 หน้าตาปานกลาง ไม่ถึงกับดี ออกตี๋ๆครับ ปัจจุบันเป็นพนักงานเอกชน ย่านสุรวงศ์ สีลม บ้านพักอยู่เขตป้อมปราบฯ
หาสาวแท้อายุ 25-30 วัยทำงานครับ สเป็กที่ชอบหน้าตาปานกลางหรือดีก็ได้ หุ่นผอมพอดีๆ ผิวขาวหรือแทนก็ได้ ชอบดูหนัง ถ้าอยู่แถวนี้ก็ดีครับจะได้เดินทางสะดวก ขอคนที่โสดจริง และสนใจจริงๆแบบคุยแล้วไม่เงียบไม่หาย ไม่หลอกกัน ประมาณนี้ อยากหาคนคุยด้วย สนใจยังไง ข้อความรายละเอียดไว้นะครับ
หรือทัก Line id : birdnutjung มาได้ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่