แก้ไขข้อมูลกู้กยศ.64 ส่วนของอาชีพมารดาได้มั้ยคะ

คือว่าเราทำการกู้กยศ.64 ของม.5อยู่ เเล้วเรากรอกผิดตรงช่องมารดาว่า ประกอบอาชีพเเม่บ้าน เเต่ไปติ้กช่องด้านล่างที่เป็นช่องรายได้ ว่าไม่มีมีรายได้ ทำยังไงดีคะ หรือว่ามันไม่มีอะไร เพราะในใบรับรองรายได้ เราจะไม่เขียนชื่อเเม่ เขียนเเต่ชื่อพ่อ หรือว่าต้องเเก้ เเล้วเเก้ยังไงเหรอคะ ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่