มีท่านไหนทรายรายละเอียดแอร์เก่ายี่ห้อ Friedrich รุ่นตามรูปว่ากินไฟมากมั้ยคะ

พอดีเพื่อนอยากย้ายห้องค่ะ แต่แอร์ห้องที่จะย้ายเป็นแอร์รุ่นเก่ายี่ห้อ Friedrich ที่ไม่มีรายละเอียดอะไรที่เครื่องบอกเลยค่ะ ลอง search หาดูก็ไม่มีข้อมูลรุ่นนี้เลย เลยลองมาสอบถามดูว่ามีใครทราบรายละเอียดเกี่ยวกับแอร์รุ่นนี้มั้ยคะ หลักๆคืออยากทราบว่ากินไฟมากมั้ย สามารถล้างทำความสะอาดง่ายมั้ยน่ะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่