ช่วย โค้ด c++ หน่อยครับ

คือผมอยากเก็บข้อมูลคน 5 คนครับ แต่จากที่ผมลองเขียนได้แค่3คนครับ ไม่ทราบว่าผมเขียนผิดหรือขาดส่วนประกอบตรงไหนไปไหมครับ
int main()
{

struct Worker
    {
        char name[20];
        char detail[50];

struct Timein
        {
            int HOUR;
            int MIN;
            int SEC;
        }in;

struct Timeout
        {
            int HOUR;
            int MIN;
            int SEC;
        }out;

}st[5];

int i;
    printf("\t\t\t--------------------------------------------------------");
    printf("\n\n\t\t\t\t\t\t WORKER \n");

for(i=1; i<6; i++)
    {
        printf("\n\t\t\t NUMBER [%d]",i);
        printf("\n\t\t\t ENTER NAME AND WORK DETAI: ");
        scanf("%s %s",st.name,st.detail);

printf("\t\t\t ENTER TIME IN :");
        printf("\t\t\t HOUR :");
        scanf("%d",st.in.HOUR);
    }

}

ผมมือใหม่ครับพาพันขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่