แฟนเก่าของแฟนเราตามระรานเราทำไงดี

กระทู้คำถาม
เรื่องมีอยู่ว่าเรากับแฟนคบกันได้1เดือนแล้วเขารู้ว่าแฟนเรามีเราเขาก็มาตามด่าเอาเราไปโพสประจานต่างๆนานาจนเราเสียหายเขามีลูกด้วยกัน1คนแฟนเรากับญาติเขาบอกว่าเขากับแฟนเราเลิกกันมา4-5เดือนแล้วเพราะแฟนเราจับได้ว่าเขามีผชอีกคนที่คบซ้อนกับเเฟนเรามานถึง4ปีเขาเลยขอแยกกันอยุ่ได้4-5เดือนแฟนเราก็อยุ่คนเดียวจนมาคบกับเราค่ะ
แล้วเขาก็ได้ขึ้นสถานะคบกับคนที่เขาแอบคุยมา4ปี พอวันที่เราคบกับแฟนเราเขาก็มาด่าว่าเราแย่งแฟนเขาแล้วคนอื่นที่ไม่รู้ว่าเขาเลิกกันแล้วแต่เขาก็ทักหาแฟนหนูใช้เฟสลูกเขาทักมาว่าอยากกลับมาเหมือนเดิมทั้งๆที่เฟสเขาที่เขาบล็อคเฟสแฟนหนูไว้เขาก็ยังขึ่นสถานะยังอยุ่กับแฟนของเขา แล้วเขาก็คอยมาหาเรื่องหนูอยุ่ตลอดทุกวันหนูไม่รุ้จะต้องทำยังไงค่ะใครเคยมีประสบการณ์แบบนี้ช่วยหนูหน่อยได้มั้ยค่ะหนูตันไปหมดแล้วค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่