กู้เงินธกส มาซื้อคอนโดเงินสดได้ไหม?

สอบถามเรื่องการกู้เงินมาผ่อนคอนโด
ปกติจะเคยเห็นแต่เวลาผ่อนคอนโด กู้เงินส่วนมากจะมาจาก ธอส หรือแบงค์ อื่นๆ
แล้วทำการแบ่งจ่ายหรือผ่อนตามระยะไป

เราสามารถกู้เงินสดออกมาจาก ธกส  แล้วไปจ่ายซื้อคอนโด สดไม่มีผ่อน
แล้วมาผ่อนกับทางธกส เอาได้ไหมครับ
หรือทางแบบไหนดอกเบี้ยจะถูกกว่ากันครับ
//เคยเห็นเพื่อนกู้เงินมาผ่อนรถ ทำได้ครับเลยเกิดคำถาม

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่