ขอถามเกี่ยวกับเบอร์โทรศัพท์หน่อยค่ะ

เราซื้อซิมมาใหม่ของค่ายๆนึ่ง แล้วเราก็ให้เบอร์ใหม่กับแฟนเราไป แล้วอยู่ๆเบอร์ที่เราให้แฟนเราอ่ะค่ะ มันเด้งเพื่อนจากไลน์ แฟนเราก็ถามว่าเบอร์ใหม่นี้เบอร์ใคร เราก็งง เราก็บอกว่าเบอร์ใหม่เราไง ซื้อที่เซเว่น แฟนเราก็บอกว่า ลองเอาเบอร์ใหม่เรา ไปแอดเพื่อนในไลน์ดู แอดด้วยเบอร์โทรศัพท์ดู เราก็ลองแอดดู มันเป็นไลน์ของคนอื่น แล้วแฟนเราบอกว่านั้นก็สมัครไลน์ด้วยเบอร์ใหม่นี้ดู พอเราสมัครมันขึ้นประมาณ เบอร์นี้ได้สมัครไลน์ไว้แล้ว เราก็ลองโทรเบอร์ที่เราซื้อมาใหม่ มันก็เด้งมาที่เครื่องโทรศัพท์เรานะคะ แล้วเป็นแบบนี้มันจะอันตรายมั้ย หรือเราควรทำอย่างไรดี ??

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่