ไปตรวจ COVID-19 ส่งผลตรวจมาอ่านไม่ได้

ผมมาตรวจโควิด ลงทะเบียนเรียบร้อย ตรวจเสร็จ รอ1วัน พอวันต่อมาข้อความเข้าเป็นลิ้งให้เรากดไปดูผลตรวจเป็นไฟร์เอกสาร พอกดโหลดแล้วเอกสารมาแบบขาดๆดูไม่รู้เรื่อง เป็นทั้งในมือถือและในคอม ไม่สามารถอ่านได้ ต้องแจ้งใครอ่ะครับ ผมอยากรู้ผลตรวจ (***เป็นหน่วยสาธารณสุขมาตรวจให้ตามชุมชนแล้วให้เราลงทะเบียนออนไลน์ อ่ะครับไม่ได้ไปตรวจที่โรงพยาบาล***)

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่