ผู้ชายที่กำลังคุยอยู่ชอบยืมเงิน และชอบให้เติมเงินโทรศัพท์บ่อยมาก

คุยกับผู้ชายคนนึงมาได้ 4 เดือนกว่าแล้วค่ะ เขาทำงานฟรีแล้นท์ ช่วงนี้เขาก็ว่างงาน เรื่องเริ่มจากเขามีปัญหาเรื่องการเงินภายในครอบครัว เราเลยให้ยืมเงินเก็บของเราไปก่อน 2000 บาท จากนั้นเขาก็ขอยืมเงิน จนตอนนี้ยอด 4000 แล้วค่ะ แถมชอบให้เติมเงินเพื่อเขาจะได้สมัครเน็ตครั้งละ 50 บาท  ไปเจอกันเราก็จะออกเงินค่ากินให้ทุกครั้ง เพราะเขาไม่มี รู้สึกเหนื่อยมากค่ะ ไม่รู้ว่าจะเป็นแบบนี้ไปอีกนานแค่ไหนที่ต้องมาออกเงินให้ผู้ชายตลอด ควรไปต่อหรือพอแค่นี้ดีคะ 🥺
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่