ดูดวงให้หน่อยค่ะ ว่ามีโอกาสจะสอบงานราชการได้ไหม และมีโอกาสได้ไปทำงานต่างประเทศไหมค่ะ

เกิดวันอาทิตย์ ที่21 เมษายน 2539
เวลา 03.12น.
เกิดจังหวัด ชุมพร

เข้าเรื่องค่ะคือแม่อยากให้สอบงานราชิยากให้ทำงานราชการ ตั้งแต่เรียนจบป.ตรีสอบงานราชการไม่ติดเลย

** ถามสอบติดจะสอบได้ช่วงอายุเท่าไหร่ค่ะ
** แต่ส่วนตัวอยากไปทำงานต่างประเทศมากกว่า
**อาชีพที่ทำแล้วรุ่งคืออาชีพประมาณไหนค่ะ

ขอขอบพระคุณคุณล่วงหน้านะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่