รบกวนแนะนำกล้องหน้ารถ คุณภาพ เหมือน G90a หรือคล้าย ราคาไม่แพงไม่เกิน 1200 บาทค่ะ ^_^

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ เคยติดกล้องหน้ารถ G90a ราคาไม่แพง ตอนซื้อไม่แน่ใจว่ากี่บาทค่ะ แต่ไม่เกิน 1700 ตอนนี้ น่าจะเลิกผลิตเพราะค้นหาล่าสุด ผลิตตั้งแต่ปี 2017 ติดใจกับคุณภาพมากค่ะ  เมื่อเทียบกับราคา ภาพกลางคืนเอาออกจากเมม มาเปิดดูกับคอมชัดมากกก  G90a ติดมา 4ปีนิดๆถึงเสีย ค่ะ อยากได้กล้องหน้ารถคุณภาพดีแบบเดิม แต่ราคาไม่แพง ไม่เกิน 1200-1500 บาท ขอบคุณมากล่วงหน้าค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่