บัตร credit อะไรดีคะ ที่ใช้แลกไมล์สายการบินได้คุ้มที่สุด

ปกติบินต่างประเทศทุกปี บางปี 2 ครั้ง++ แต่ว่าสะสม United Airlines ค่ะ คงไม่เอา ROP เพราะการบินไทยไม่บินอเมริกาค่ะ

ตอนนี้ ถ้าพูดถึงบินในประเทศ เอาบัตรอะไรดีคะ ตั้งแต่ Covid บินในประเทศบ่อยขึ้นค่ะ ปีละ 6 ครั้งขึ้นไป ปกติบิน Bangkok Airways, Thai Smile, AirAsia ค่ะ สายอื่นก็มีบ้าง

บัตรอะไรดีคะ ที่สะสมได้ง่าย และคุ้มค่าสุด ใช้เดือนนึง 70,000 ถึงเป็นแสนเลยค่ะ (รูดซื้อของให้บริษัทไปก่อนค่ะ ไม่ได้รวย 555)
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่