เรียน บริหาร หรือ การจัดการธุรกิจไซเบอร์ ดี ?

เราเป็น dek66 ค่ะ เรากำลังลังเลว่าจะเลือกเรียน บริหารธุรกิจ (สนใจ จุฬากับมธ.) หรือว่าควรเลือกเรียนนวัตกรรมสื่อสารสังคม สาขา การจัดการธุรกิจไซเบอร์ดี เพราะมันก็เกี่ยวกับโลกอินเทอร์เน็ต ในอนาคตสังคมคงเกี่ยวกับโลกอินเทอร์เน็ตมากขึ้น อยากให้ช่วยแนะนำ รุ่นพี่ที่เคยเรียนคิดว่าอันไหนดีกว่ายังไงบ้างคะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่