รบกวนแนะนำหุ่นยนต์ดูดฝุ่น ขนาดห้อง 30-60 ตร.ม หน่อยค่ะ งบ 6,000 + - ได้นิดหน่อย

พอ WFH แล้วแทนที่จะได้ทำงานเต็มที่ สบายชิวๆอยู่ที่บ้าน ดันเจออีกขน+ฝุ่น ที่ไม่รู้มาก่อนว่าเยอะขนาดนี้ ปกติจะดูดถูทุกวัน วันละครั้งตอนเย็น ไม่ได้คลุกคลีอยู่บ้านทั้งวันเหมือนตอนนี้ เพราะ จขกท เลี้ยงน้องหมา 3 ตัวค่ะ ตอนนี้ผลัดขน ต้องคอยดูดฝุ่นตลอดเวลาเลย ปลิ้วไปติดโซฟาบ้าง ในบ้านบ้าง นั่งไปคัดจมูกไป เลยลองหาหุ่นยนต์ดูดฝุ่นพร้อมกับถูได้ไปในตัวค่ะ ดูดพรมด้วยได้ยิ่งดี เน้นดูดบ่อยที่เล็งๆไว้ตอนนี้มี

1. Xiaomi 1c ราวๆ 5900

2. Xiaomi G1 ราวๆ 3500
(สองรุ่นนี่แตกต่างกันยังไงคะ? ราคา ตัวแรกจะแพงกว่า หารีวิวไม่ค่อยเจอเลยค่ะ)

3. Autobot smart3 5,900

หรือช่วยแนะนำรุ่นอื่นๆให้ทีนะคะ ว่าควรซื้อตัวไหน คุ้มค่าเม็ดเงิน คุณภาพดี ใช้ได้นานๆ บริการหลังการขาย คุณภาพดี รบกวนด้วยนะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่