เป็นพ่อค้าแม่ค้าในตลาด ถ้าจะกู้เงิน โดยมีบ้านเป็นทรัพย์สินค้ำประกัน สามารถทำได้หรือไม่ครับ มีที่ไหนแนะนำบ้างครับ

ตามหัวข้อเลยครับ ลุงกับป้า เป็นพ่อค้าแม่ค้าในตลาด แต่ช่วงนี้ขาดสภาพคล่องทางการเงิน เลยต้องการทำสินเชื่อในการกู้เงิน
โดยมีทรัพย์สินเป็นบ้านใช้ค้ำประกัน สามารถทำได้หรือไม่ครับ แล้วพอจะมีที่ไหนแนะนำบ้างครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview