ตามหามังงะ/มันฮวา (bl)

ตามหามังงะ/มันฮา bl เรื่องนึงค่ะ เนื้อเรื่องประมาณนอ.สั่งซื้อเซ็กทอยมาแล้วใช้ไม่ได้เลยโทรหาเบอร์ซึ่งพอ.เป็นคนรับ นอ.ชอบเสียงพอ.มากค่ะ แล้วก็มาเจอกัน น่าจะเป็นฝ่ายอก.ที่ตามจีบเพราะรู้ว่าพอ.คือคอลเซ็นเตอร์คนนั้น แต่ที่จริงพอ.ไม่ได้ทำงานคอลเซ็นเตอร์เป็นหลักแค่มารับเวลาว่างเฉยๆ เพราะเพื่อนตัวเองเป็นเจ้าของร้านเซ็กทอยที่นางเอกซื้อมาตอนแรก (รู้สึกเหมือนเพื่อนพอ.จะชอบนอ.ด้วย) เราอ่านถึงแค่พอ.เหมือนจะยอมตกลงคบ ใครเคยอ่านรบกวนหน่อยนะคะ🥺 อยากกลับไปอ่านมากจริงๆ😭 ขอบคุณล่วงหน้านะคะ🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่