คือผมจะเติมเงินเข้าวอเล็ตทรูมันนี่ผมเติมผ่านตู้บุญเติมมันมีจำกัดสูงสุดแค่180บาทผมจะเติมเข้าทรูวอเล็ดให้ได้8,000

กระทู้คำถาม
คือผมจะเติมเงินเข้าวอเล็ตทรูมันนี่ผมเติมผ่านตู้บุญเติมมันมีจำกัดสูงสุดแค่180บาทผมจะเติมเข้าทรูวอเล็ดให้ได้8,000ผมเลยหยอดธนบัตรแบงค์1, 000ไปจนเติมเข้าทรูวอเล็ตได้7, 380บาททีนี้ในกระเป๋าผมเหลือแบงค์1,000ใบสุดท้ายที่มันกินไม่เข้าสักทีผมก็หยอดรัวๆหลายครั้งจนมันดูดเงินเข้าไปทีนี้ยอดไม่ขึ้นเครื่องไม่อ่านเงินของผมเลยหายเข้าในเครื่องโดยสูนปล่าว พอโทร1220แล้วเขาก็บอกว่าต้องรอเจ้าหน้าที่ตรวจสอบในระยะเวลา7วันคือมันนานสำหรับผมผมต้องการใช้ด่วนต้องทำไงดีครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่