มีแอพเว็บหรือธนาคารไหนปล่อยเงินกู้บ้างครับ?/ผมมีงานประจำมีอาชีพธุระกิจส่วนตัวแต่ไม่มีสลิปเงินเดือนเลยกู้ธนาคารยาก

คือผมไปลองหาตามGoogleตามPlay Store คือมีเยอะมากสาวนมากเราเข้าไปคือกรอกข้อมูลมันก็จะเลือกจำนวนให้เราเองส่วนมากจะกู้ได้แค่7วัน อนุมัติ
ให้กู้ได้2000ระยะเวลา7วันพอให้เราจริงๆแค่1400บาท หักค่านั้นค่านี้พอครบกำหนดพนักงานแจ้งยอดต้องชำระคืน2120คือแบบผมนี้งงเลยครับได้ก็ไม่ครบแถมต้องคืนเกินที่เรากู้มาอีก แบบนี้เขาเรียกว่าขูดเลือดกับปูไหมครับ น้ำตาจิไหล😭😭#ที่บ้านนอกทำงานรับเงินสดไม่หรอกครับเจ้านายสลิปเงินดงเงินเดือนกับสเตสมงสเตสเม้นหรือรายระเอียดการเดินบัญชงบัญชีย้อนหลัง
#แค่ทางจะเดินไปข้างหน้ายังไม่เห็นทางเลย คร้าบเจ้านาย#😭😭

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่