เดินทางไปม.หอการค้ายังไงดีคะ?? - ถ้าเราขึ้นรถไฟฟ้า จากสถานีหลักสอง ไปได้มั้ย

คือ เราอยากหาเส้นทางการเดินทางไปม.หอการค้าน่ะค่ะ ถ้าเราเริ่มจากสถานีหลักสอง ต้องนั่งไปกี่สถานนี ลงสถานีอะไร ต่ออะไรบ้างคะ555 ขอผู้รู้แนะนำเส้นทางการเดินทางให้เราหน่อยค่ะ ว่าต้องนั่งอะไรต่ออะไร ลงไหนบ้าง ต่อวินมั้ยหรือยังไง ชี้แจงไว้หน่อยนะคะ ขอบคุณมากๆเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่