ใครรู้จัก บริษัท มลทินีย์ แอนด์ คอลเลคชั่น จำกัด บ้างคะพอดีได้จดหมายแจ้งนี้มาค่ะหวานถามผู้รู้ทุกคนด้วยนะคะ

คือ มีจดหมายหนี้ส่งมาบ้านค่ะ จากบริษัทด้านบนที่ถามไป เห็นบอกว่าเก็บยอดนี้ของ ทรู จำนวน 4,691ไม่รวมดอกเบี้ย 7.5% ต่อปี เป็นของพี่สาวของเรา แต่เท่าที่จำได้พี่สาวเราเค้าเลิกใช้เบอร์นี้ไปนานมากประมาณ4-5ปีแต่พึ่งมีจดหมายมา ทั้งๆที่อยู่ก็ไม่ได้เปลี่ยน แล้วก็บอกอีกประมาณว่าถ้าไม่จ่ายภายในวันที่12พฤษภาคม จะดำเนินคดีตามกฎหมาย เห็นคนถามในกระทู้เยอะนะคะคำถามที่คล้ายกันเยอะมากอ่านมาบ้างแล้วค่ะแต่เราก็อยากถามอีกเพื่อความแน่ใจค่ะ(ขอขอบคุณคำตอบของทุกคนหล่วงหน้าค่ะ)พาพันขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น
Preview