สมัคร Linkedin Premium ในนามบริษัทยังไงคะ? (เพื่อเสนอขายของแบบส่งข้อความถึงตรงผู้บริหาร)

สวัสดีค่ะ ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ
ว่าเราจะสมัคร Linkedin Premium ในนามบริษัทยังไงคะ?
เพื่อที่เราจะได้ส่งข้อความโดยตรงเข้าไปหา Manager หรือ CEO คนนั้นคนนี้ได้
(พี่เราว่าจะใช้ในการเสนอขายของโดยตรงให้กับผู้บริหารต่างๆ ค่ะ)
แต่ตัวเราไม่มีความรู้เท่าไร เลยไม่แน่ใจว่าต้องทำยังไงบ้าง
หรือถ้าท่านไหนมีวิธีที่ดีกว่านี้ ก็แนะนำได้เลยค่า
ขอบคุณค่า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่