น้องหมาฉี่ราด

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับคือผมอยากแก้อาการของน้องหมาอ่ะครับ คือเรื่องมีอยู่ว่า สุนัขของผมมันมาชอบลื้อของกัดอะไรแบบนี้เเล้วผมชอบไปดุมันตีมันแต่ไม่ได้ตีจนเจียนตายนะครับ(สอน)​แต่คือนางกลับกลายเป็นกลัวผมไปเลยนางชอบฉี่เเตกเวลาเห็นผม ผมกลับจากเลิกงานนางเห็นผมนางจะหมอบละพอผมเรียกนางจะวิ่งมาเเล้วนั่งฉี่เลย คือผมควรทำอย่างไรต่อไปครับ บ้านเหม็นฉี่มากๆๆๆๆ

แสดงความคิดเห็น