รักแฟนมากแต่ลืมอดีตของแฟนไม่ได้😢

กระทู้คำถาม
คือผมได้คบกับผญ.คนนึงอยู่ครับผมยอมรับว่าผมรักเขามากๆผมไม่อยากเสียเขาไปจริงๆเลย แล้วตอนนั้นเพื่อนเขาทักมาคุยเรื่องของผญ.อ่ะครับ ผมก็เลยถามเขาว่าเคยอะไรกับแฟนเก่าด้วยหรอ ตอนแรกเขาก็บอกว่า ไม่ จนไปๆมาๆเขาก็ยอมรับตอนนั้นก็รู้สึกหนักใจมากครับ ผมด้วยความที่ว่ารักเขาก็บอกว่าไม่เป็นไร พอผ่านไปสักเดือนครึ่งผมได้แลกรหัสเฟสกัน แล้วผมไปเห็นแชทต่างๆที่เขาคุยกับคนอื่น ผมโครตหนักใจแบบสุดมันรู้สึกว่าผมนั่นก็เหมือนคนทั่วไป เขาก็ลบแชททั้งหมดจาก1000กว่าแชท แต่ผ่านมาขนาดนี้แล้วเกือบ3อาทิตย์ผมยังลืมไม่ได้ยังคิดตลอดทะเลาะกันแทบทุกวัน แต่ผมกับเขาก็ไม่เคยจะเลิกกัน ผมอยากรู้ว่าผมควรทำยังไงไม่ให้ตัวเองรู้สึกแบบนี้ ผมไม่อยากรู้สึกแบบนี้เลยครับมันหนักใจแบบสุดๆเลย😢
แสดงความคิดเห็น
Preview