โสดตลอดชีวิตดีมั้ย

ผมอายุ18ปี เคยมีแฟนมาแล้ว3คน ไม่เคยมีอะไรกัน ส่วนมาเวลามีแฟนผมจะจับแค่มือ กับโอบไหล่ ผมเป็นคนที่หน้าตาดีระดับนึง ปัจจุบันโสด คิดว่าอยู่คนเดียวมันทำไรได้หลายอย่าง ไม่มีคนคุม ไม่มีคนมาห้ามนู้นห้ามนี้ ผมอยู่โสดๆมา5ปี ไม่เคยเบื่อเลย เวลามีอารมณ์ก็หาหนัง18+แนวต่างๆมาแล้วก็ช่วยตัวเอง ไม่เห็นยาก คิดว่าอยู่โสดๆแบบนี้ต่อไปดีมั้ย มันสบายมาก
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่