บทสรุปของคนคลั่งรักมันเป็นเเบบนี้ใช่มั้ยคะ?

คือตอนนี้เราเข้าใจทุกอย่างเเล้วนะคะ ว่าที่เราทำไป ทุ่มเทไป ทำให้เขาทุกอย่าง เเต่เขากลับเอาไปให้คนอื่นโดยไม่สนใจความรู้สึกเราสักนิด  เเต่ตอนนี้เราเลือกหันกลับมารักตัวเองเเล้วอยู่กับสิ่งที่อยู่ตรงหน้าเรา  คือเราทำถูกเเล้วใช่มั้ยคะที่ถอยออกมาจากเขาเเล้วจะไม่ไปยุ่งเกี่ยวให้เราเจ็บอีก?
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่