จะสอบถามเรื่องโอนเงินค่ะ

กระทู้คำถาม
คือเราฝากน้องไปเอาเงินเข้าวอเลทที่เซเว่น 3500 บาท ซึ่งเราก็ให้เบอร์น้องไปพร้อมชื่อนามสกุล แต่น้องก็ถ่ายตอนฝากเงินเข้าวอเลทให้เราดู แต่พอผ่านไปสักพักรู้สึกว่ามันนานเกินไป เลยตรวจสอบยอด แต่ไม่มียอดเงินขึ้นสักบาท เราส่งสัยว่าน้องเราตอนไปฝาก ฝากผิดเบอร์รึป่าวรึใส่เลขสลับกัน ตอนนี้ไม่รู้ว่าเงินเข้าวอเลทใคร แต่สลิปทำรายการเผลอทำหายไปแล้ว อยากรู้ว่าจะตามเงินคืนได้ไหม จะติดต่อที่ไหนได้บ้าง มันเป็นความไม่รอบคนอบของเราเอง ใครรู้ช่วยตอบหน่อยนะคะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่