อยากมีลูก แต่ผมเป็นเกย์ มีแฟนเป็นผู้ชาย จะทำอย่างไรได้บ้าง ?

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับ ผมกับแฟนครบกันมา 15 ปี เราเคยคุยกันเรื่องนี้เมื่อหลายปีก่อนตอนนั้นผมเองยังไม่คิดอะไร เพราะอายุยังน้อย เพิ่งจะเรียนจบใหม่ๆ แต่พอเวลาผ่านไปเราก็เข้าใจแฟนว่าการที่อยากมีลูก มีเด็กเล็กๆในบ้าน ได้ดูแลนั้นน่าจะดี เพราะเพื่อนรุ่นเดียวกันเค้ามีลูกๆหลานๆกันหมด เราเองก็อยากมีบ้าง ผมควรทำอย่างไรดี
แสดงความคิดเห็น
Preview