แอบชอบสาวเซ่เว่น

คือเรื่องมันมีอยู่ว่าผมอะไปแอบชอบสาว
เซเว่นอยู่คนหนึ่งแต่ผมไม่กล้าบอกแล้วเชื่อมั้ยตั้งแต่ผมมีความรู้สึกว่าชอบเค้าผมก็ไปเซเว่นเช้ากลางวันเย็นเลยนะ55คือแบบเธอน่ารักมากแล้วมีอยู่วันนหนึ่งผมไปขายของพอกลับบ้านก่อนจะถึงบ้านผมก็แวะ
เซเว่นพอผมจ่ายตังเส็ดเค้าก็ถามผมไปขายของมาหรอเหนื่อยมั้ยขายดีรึป่าวทำไมกลับดึกจังเธอก็ถามซึ่งคำถามพวกเนี่ยทำให้ผมรู้สึกดีรู้สึกชอบเธอขึ้นไปอีกคือผมจะไป
เซเว่นทุกวันเพื่อพบหน้าเธอเพื่อให้มีกำลังใจในการทำงานซึ่งผมแอบชอบเธอมาเกือบ4-5เดือนแล้วก็คือเขาก็ไม่รู้นะว่าผมชอบผมก็อยากบอกเค้านะว่าผมชอบแต่กลัวว่าถ้าผมบอกเค้าไปอะความรู้สึกมันจะไม่เฟมือนเดิมกลัวว่าเขาจะไม่ได้คิดแบบที่เราคิดไงแล้วถ้าผมบอกไปแล้วเค้าไม่ได้คิดแบบผมมันจะไม่กล้ามองหน้ากันผมควรจะบอกเธอดีมั้ยครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่