คนที่ทำธุรกิจหมู่บ้านจัดสรร รวยมั้ย

ที่ผมหมายถึงคือ เริ่มจากที่ไม่มีตัง แล้วมาทำนะครับ ไม่ได้หมายถึงรวยอยู่แล้ว แล้วมาทำให้รวยเพิ่มขึ้น
   คือผมเห็นคนที่รู้จักบางคน ตอนแรกก็ทั่วไปครับแต่มาทำหมู่บ้านจัดสรร ไม่ได้ใหญ่มาก สัก10หลัง เริ่มต้นหลังละ4.99ล้าน ทำแบบนี้อยู่เกือบ 5 โครงการมั้งครับ แล้วก็มีรับสร้างบ้านประมาณหลังสองหลัง หลังละ 10กว่าล้าน ตอนนี้ขับรถยุโรปป้ายแดง2-3คัน เลยอยากรู้ว่าธุรกิจแบบนี้มันทำแล้วรวยขนาดนั้นเลยเหรอครับ ผมไม่มีความรู้ด้านธุรกิจพวกนี้เลยไม่รู้จริงๆครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่