ตามหาหนัง

สวัสดีค่ะ คือเราเคยดูหนังเรื่องนึงมาค่ะแต่นานมากแล้ว จำเนื้อเรื่องได้นิดหน่อยแต่ลืมชื่อเรื่องไป เลยอยากสอบถามทุกคนหน่อยค่ะ เป็นหนังแอ็คชั่นค่ะ เนื้อเรื่องประมาณว่า มีผู้ชายคนนึงเค้าบุกเข้าไปในตึกๆนึงค่ะ(ไม่แน่ใจว่ามีเพื่อนเค้าเข้าไปด้วยมั้ย) ทีนี้พอเข้าไป เค้าก็ไปต่อสู้กับคนกลุ่มนึงค่ะ แล้วหลังจากนั้นเค้าก็สลบไป สักพักเค้าก็ฟื้นขึ้นมาค่ะ แล้วหนังก็ดำเนินต่อไปเรื่อยๆ พอหนังใกล้จบพระเอกก็ตื่นขึ้นมาค่ะ คือพระเอกแค่ฝันระหว่างที่ตัวเองสลบไปในตอนแรก แล้วพอเค้าตื่นก็มีคนๆนึง(ไม่แน่ใจว่าผู้ชายหรือผู้หญิง) เข้ามาฉีดยาให้เค้าค่ะ แล้วเหมือนเค้าก็สลบไป แล้วไปโผล่อีกทีที่ริมทะเลยอ่ะค่ะ จำได้คร่าวๆประมาณนี้ค่ะ คือตอนนี้เครียดมาก สงสัยมาสักพักแล้ว ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้านะคะ🙇🏻‍♀️
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่