อยากปิดเบอร์เครือข่ายทรู ต้องทำอย่างไรบ้างคะ???????? โทรไปเบอร์ศูนย์ทรูก็ไม่มีให้ติดต่อพนักงานนนนนนนน.......

อยากปิดเบอร์เครือข่ายทรูมากๆๆๆค่ะ  โทรไปเบอร์ศูนย์ทรูก็ไม่มีให้ติดต่อพนักงาน  ปิดเบอร์เครือข่ายให้คนที่บ้านเพราะไม่ค่อยได้ใช้งานเบอร์เครือข่ายทรู   เลยจะปิดไปเลยค่ะ  วอนผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยนะคะ  อยากลดค่าใช้จ่าย
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีครับคุณ คุณ สมาชิกหมายเลข 6437250  ผมขอเข้ามาดูแลนะครับ รบกวนท่านสมาชิกแจ้งหมายเลขบริการ ชื่อ นามสกุล และหมายเลขบัตรประชาชนผู้จดทะเบียน และสาเหตุที่ต้องการยกเลิกบริการทางหลังไมค์เพื่อดูแลนะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่