อายุ 38 เป็นเบาหวาน อยากมีลูก

สวัสดีค่ะ เราอายุ 38 ปี มีลูกแล้ว 1 คน อยากมีเพิ่มอีก 1 คน ตอนนี้อายุ 38 ปีค่ะ มีโรคประจำตัวคือเบาหวาน กังวลใจค่ะว่าจะมีลูกได้ไหมลูกจะปกติไหม อยากถามผู้ที่มีประสบการณ์คล้าย ๆ กันค่ะ ช่วยมาเล่าประสบการณ์ให้ฟังหน่อยค่ะ อยากหาข้อมูลก่อนวางแผนมีลูกค่ะ และก่อนไปปรึกษาแพทย์ค่ะ กลัวว่าลูกจะเป็นอันตรายไหม เกิดมาแล้วจะเป็นเด็กปกติไหม เพื่อช่วยในการตัดสินใจค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่