[18+] แฟนแตกใน(เราไม่ยินยอม) เราด่าแฟนว่าเห็นแก่ตัว และทะเลาะกัน

จขกท บรรลุนิติภาวะมานานแล้ว(เกิน10ปี) ป้องกันตัวเองด้วยการกินยาคุม (กินมาได้เกือบ2เดือน) เพราะแฟนไม่ชอบใช้ถุงยาง  มีเหตให้ต้องห่างกับแฟนประมานเกือบเดือน
พอมาเจอกัน แฟนขอแตกในแต่เราไม่ยอม
แต่แฟนก้แตกในจริงๆ  จขกทโกรธมาก เลยว่าแฟนว่าเห็นแก่ตัว  รับผิดชอบไหวเหรอถ้าพลาดมา ปฟนบอกเทอก้ไปซื้อยาคุมฉุกเฉินมากินสิถ้ากังวล  เราว่าแฟนต่อว่าผลักภาระความเสี่ยงมาให้เรา ตัวเองไม่รับคสามเสี่ยงตัวเองก้พูดง่ายๆว่าให้ไปแก้ปัญหาด้วยการกินยาคุมฉุกเฉินสิ   แล้วแฟนก็โกดจขกทที่ไปว่าเค้าเห็นแก่ตัวใช้คำแรง
ปล.จขกทกลัวมากเลยไปซื้อยาคุมฉุกเฉินมากินแล้ว

อยากปรึกษาว่าใครเคยเจอสถานการนนี้บ้างคะ จขกทควรเลิกเลยดีไหมคะ ? เราใช้คำแรงไปหรือสมควรแล้ว?
รุ้สึกได้ว่าเค้าไม่แครความรุ้สึกเราเท่าที่ควร เอาแต่ความรุ้สึกตัวเอง หรือมันเปนเรื่องปกติ ของผชที่ไม่ได้เจอแฟนนานๆ?
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 1
ผู้ชายที่ไม่ชอบใช้ถุงยาง ผมแนะนำว่าควรเลิกตั้งแต่ตรงนี้แล้วครับ
มันแสดงให้เห็นถึงการไม่มีความรับผิดชอบ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่