ใครตามหุ้นกลุ่ม INSET ICN TPS PROEN บ้างครับ

INSET ICN TPS พร้อมใจปันผลเป็นหุ้นกันหมด ส่วน PROEN ที่เป็นเบอร์ต้นๆของวงการต้องขาย IPO เข้ามาในตลาด

คือ เขาเตรียมพร้อมประมูลงาน 5G กันหมด แล้วใช่มั้ยครับ จริงๆเป็นสัญญาณที่ดีในการเข้าสะสมมั้ยครับ

แล้วตัวไหนน่าจะได้งานมากกว่ากัน หรือจริงๆน่าจะได้กันหมด มากน้อยแล้วแต่เพราะโครงสร้าง 5G คงใหญ่มากๆต้องแบ่งเค้กกันไปครับ

ขอความเห็นแฟนคลับกลุ่มนี้ด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่