ขอคนที่มีหนังสือ 'ขุนเขาเกาสมอง'หน่อยครับ

คือผมเคยซื้อหนังสือเล่มนี้มาอ่านเมื่อประมาณ 1 ปี - 2 ปีที่แล้ว แล้วตัวผมเองตอนนั้นต้องย้ายบ้านแต่ว่าคือลืมหนังสือไว้ที่บ้านเก่าครับ และไม่สามารถไปเอากลับมาได้แล้ว แต่เมื่อคืนนี้ผมนึกขึ้นมาเกี่ยวกับเนื้อหาส่วนหนึ่งของหนังสือครับ รู้สึกว่าจะอยู่ในบทแรกของหนังสือด้วยครับ ผมชอบเรื่องนี้มากแต่หนังสือหายไปแล้ว ;-; คือ

ผมต้องทราบถึงเรื่อง องค์ประกอบของ แผนที่ความคิด น่ะครับ รู้สึกว่าจะมี 4 อย่าง
ผมแค่ต้องการ 4 ข้อเท่านั้นครับ เนื้อเรื่องตอนจะประมาณว่า เกี่ยวกับเรื่องแผนที่และทางหนังสือก็จะยกตัวอย่างเกี่ยวกับ 'เด็กผู้หญิงทำไข่เจียว' น่ะครับ
(ช่วยอะไรได้ไหมเนี่ย) 

ช่วยทีครับ
ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่