ไม่รู้สึกประสบความสำเร็จกับความรักเลยสักครั้ง

ผมเคยโดนคนๆนึงทิ้งและเป็นคนที่ผมชอบมากๆ และหลังจากนั้นผมก็ไม่เคยคบใครได้นานอีกเลย มากสุดก็ 2 เดือน หรืออาจจะไม่ถึงด้วยซ้ำแต่รู้ว่าหลายคนมากๆ ไม่มีใครทำให้รู้สึกว่าเราอยากจะอยู่ตรงนี้ได้สักคนเลย เลือกที่จะออกมาและหลายคนก็เสียน้ำตาเพราะผม วันนี้ก็เป็นอีกวันที่ผมออกมาจากชีวิตคนๆนึงและเขาก็ร้องไห้ต่อหน้าแต่ไม่ได้ห้ามให้ผมไป แต่ผมไม่เคยคิดถึงแฟนเก่าคนที่ทิ้งผมไปเลยนะครับ หรือว่าผมไม่ควรจะมีใครอีกแล้ว ไม่อยากเจอสถานการณ์ที่ต้องมีคนมาร้องไห้กับเราเพราะเราเป็นคนทำอีกแล้ว
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่