ขอคำแนะนำเรื่องการคิดค่าสอนพิเศษค่ะ

เนื่องจากต้องสอนพิเศษภาษาอังกฤษ จึงอยากสอบถามความเห็นของพี่ๆน้องๆ เพราะไม่แน่ใจ กลัวจะมากหรือน้อยไปค่ะ
พอดีตอนแรกเราสอนพิเศษอยู่ที่หนึ่ง อยู่ใกล้ๆ ขับไปแค่5นาทีก็ถึงค่ะ สอนทุกเย็น 3 วันต่อสัปดาห์ วันละ 1 ชม. คิด 250 บาท/1ชม. (ตัวต่อตัวนะคะ)
ทีนี้ต้องย้ายงาน ระยะทางไกลขึ้น ขับรถ20-25นาทีถึง ถ้าจะคิดราคาเพิ่มเป็นชม.ละ 300 บาท จะแพงเกินไปมั้ยคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่