สาวแนนจะบล๊อคสาวมายูจนหน้าหล่าอีกครั้งใน VNL นี้ได้ไหมคะ

กระทู้คำถาม

บล๊อคในลีกจนหน้าหล่ามาแล้ว รอบนี้จะเจอกันในนามทีมชาติ
มา ทุบ ทุบ ทุบ เท่านั้นค่ะ!
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 11
พอถึงช่วงทีมชาติ​ ทำไมชอบมีอวตารเกรดต่ำๆ​ขึ้นจากหลุมมาแซะตลอดเลยอะ​ งง
ความคิดเห็นที่ 12
อดใจรอไม่ไหว อยากเห็น ที่ นิปปอน หน้า หลายันทีมงาน เลยจ่ะ บล้อคให้จม ...
ความคิดเห็นที่ 22
แนน เตย และสาวไทยพร้อมเสมอค่ะ เราว่ายังไงก็สู้ได้ค่ะ ญี่ปุ่นชุดนี้ก็ไม่ได้เก่งอะไรนักหรอกค่ะ  ก็บอกแล้วนะคะ 3-0ได้ก็ 3-0ค่ะ อย่าให้ได้แม้แต่เซ็ตเดียว
ความคิดเห็นที่ 16
แนน เกิดมาเพื่อ นาเบย่า
ทิพย์ เกิดมาเพื่อ(เสิร์ฟจี้) อิชิอิ
ไม่พูดเยอะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่