ถูกบล๊อคการใช้งานMarket place FB ค่ะ มีใครโดนมั้ยคะ ละปลดบล๊อคได้มั้ย

สวัสดีค่ะ ก็ตามหัวกระทู้เลย ถูกบล๊อคการเข้าถึงกับการใช้งานmarket place โดยโดนFB หาว่าขายของผิดกฏค่ะ ซึ่งของที่ว่านั้นก็ไม่มีแจ้งด้วยซ้ำ เลยสงสัยว่ามีมครเคยโดนมั้ยคะ และปลดบล๊อคได้มั้ย  ป.ล ตอนก่อนโดนบล๊อค จู่ๆเฟสก็เด้งออกละบังคับให้เปลี่ยนพาสเวิร์ด ค่ะ จากนั้นพอเปลี่ยนแล้วโดนแบนเลย ไปดูยูทูปมีคนต่างชาติโดนแบบนี้เหมือนกัน
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่