ใครเคยฝันถึงงูบ้าง ? (ความเชื่อโบราณ ฝันถึงงู)

เราพึ่งจะฝันไปค่ะ ในฝันเหมือนจริงมาก ครั้งแรก งูตัวใหญ่สีออกน้ำตาลเลื้อยมาหาเราค่ะ มันตามเรามา แต่ไม่รัดนะคะ แล้วภาพตัดไปในบ้านเราค่ะ งูสีเหลืองออกเผือก ๆ เลื้อยจะเข้ามาหาเรา ซึ่งเรากลัวมาก แล้วพ่อเราก็จับงูไว้ งูมันจะฉกเรา แล้วทีนี้พ่อเรามัดงูจนงูตายเลยค่ะ ฝันแบบนี้บ่งบอกถึงอะไรบ้างหรอคะ 

#ถ้าพวกคุณเคยฝัน เล่าสู่กันฟังได้ว่าเหตุการณ์เป็นยังไง ฝันถึงงูแล้วเจอเนื้อคู่จริง ๆ หรือเป็นอย่างไร แชร์ข้อมูลได้เลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่