ทำไมยังรอ

คือเราเลิกกับแฟนได้1เดือนแล้วแต่ยังคุยกันอยู่ทุกวันบอกฝันดีกันทุกคืน แต่เราเป้นคนชวนคุยมากกว่านะคือไม่เข้าใจตัวเองอะว่าทำไมถึงยังรักเค้าขนาดนี้ แต่บางทีเค้าก้ทำเหมือนยังรักเราอยู่ คือเค้าบอกว่ายังไม่พร้อมมีใครเลยบอกเลิกเราทั้งๆที่เขาก้เป้นฝ่ายขอคบ เราเลยบอกว่า"เดียวจะรอถึงวันที่พร้อมนะ" คือเราทำถูกรึเปล่าคะที่ยังรอเขาอยู่อะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่