ตามหาอนิเมะค่ะ!!!!

คือแบบเราจำไม่ได้แล้วอะ เราดูตั้งแต่ตอนเด็กแบบเด็กมากๆ คือเรื่องมันจะประมาณว่าแบบ มีผู้หญิงคนนึงกินถั่วอะไรสักอย่างเข้าไปแล้วทีนี้ก้อนมีเหมือนก้อนเนื้อสีเขียวๆเข้มๆ ออกมาจากใต้กระโปรงนาง(ตอนเด็กเรานึกว่านางอุนจิแตก)แล้วทีนี้นางก็โดนใครสักคนพาตัวไปรักษา เราจำได้แค่นี้แหละค่ะ มีใครพอจะรู้จักมั้ยคะ เราจำได้แน่ๆล่ะว่ามันเป็นอนิเมะ ใครรู้ช่วยบอกทีนะคะ ขอประทานโทษด้วยถ้าเราอธิบายไม่รู้เรื่องนะคะ แล้วก็จำได้ลางๆว่าตอนนั้นเหมือนจะดูในทีวีช่องไหนสักช่องอาจจะเป็นช่องGang cartoonค่ะ ใครรู้ช่วยบอกทีนะคะหามานานมากกกก
แสดงความคิดเห็น
Preview