ใครกำลังหาเพลงไว้ Cover หรืออยากทำเพลงเป็นของตัวเอง..ต้องแวะเข้ามาแล้วนะ ^^

จริงๆก็รับทำเพลงไว้ Cover นะ รับแต่งเพลงด้วย หรือมีเนื้อเพลงอยู่แล้วแต่ไม่รู้จะใส่ดนตรีอะไรยังไงก็มาให้เราช่วยทำได้นะ อยากได้เป็นอะคูสติกหรือแบบเต็มวงก็ทำให้ได้นะ (ไม่ได้ทำฟรีน้าา แต่เรทราคาน่ะสบายกระเป๋าที่สุดแล้วว 😜) หรือจะแค่มาสอบถามไว้ก่อนก็ได้น้าา~ [ให้ถามได้ทุกเรื่องเลย ไม่ใช่เรื่องเพลงก็ถามได้นะ พอดีอยากให้รู้ว่าสึกเป็นกันเองที่สุดอ่ะครับ >< หรืออย่างน้อยก็มาเป็นพื้นฐานลูกค้าเราก็ได้น้าา] ถ้าสนใจจะขอรายละเอียดเพิ่มเติมก็ได้นะครับ.. ^^
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่