ทำสีรถ aerox 2020 เทา-ฟ้า

คือไปได้รอยถลอกมาลึกพอสมควรครับ ในชิ้นส่วนสีเทาน่ะครับ แต่ปัญหาก้คือ ผมจะซ่อมทำสีเอง เเต่ไม่ทราบว่าควรเทียบสีเบอร์ไหน ยี่ห้ออะไรที่มันตรงกับสีรถ เทียบยากมากครับ เท่าที่ผมเจอตอนนี้ก้ Pylac กระป๋องดำ สีเทา real steel ที่ดูเเล้วใกล้เคียง แต่ก้อยากรบกวนผู้รู้ชำนาญเรื่องสีเเนะนำหน่อยว่า สีสเปรย์กระป๋องยี่ห้อไหนดี เบอร์อะไร ที่อาจจะตรงรุ่นกว่านี้ครับ ประมาณนี้ครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่