ดูซีรีย์เกาหลี ทำไมพระเอกถึงทำเสียงครือๆ(คล้ายขาก)ในบทสนทนาครับ

ดูมา 5 ตอน เห็นมา 2 ฉากล่ะครับ แปลกใจ เค้าทำเสียงเหมือนคนกำลังขาก (แค่เสียงนะ) ในลำคอ ในบทสนทนาสั้นๆประมาณ 0.5-1 วินาที

Edit เพิ่ม
ลองไปดูได้ครับ money flower EP5 นาทีที่ 38.40 บน youtube ฉากที่พระเอกกำลังจะหยิบขนมมากิน ตอนไหว้ศพน้องชาย ทำเสียงครือๆออกมา (ไม่ได้เป็นเสียงควบด้วย)
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่