จะเปลี่ยน HDD ใน notebook เป็น SSD แล้วจะย้าย os windows10 ไปได้ยังไงครับ

คือ notebook 1 อันใส่ storage drive ได้ 1 ตัวใช่ไหมครับทีนี้ notebook ผมใส่ hdd อยู่
จะเปลี่ยนเป็น SSD แล้วมีวิธีย้าย os ได้ยังไงเหรอครับ (ขี้เกียจซื้อคีย์ใหม่)

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview