ผู้ชายไม่สปอร์ต ไม่เปย์ เก็บทุกรายละเอียดที่ไปเดท

อยากฟังความคิดเห็นเพื่อนๆทั้งชายและหญิง
รบกวนอ่านหน่อยนะ
คือเราคุยกับผู้ชายคนนึง ได้ประมาณ2เดือน(จนคบกันเป็นแฟน) ไปเที่ยว ไปกิน เค้าจ่ายตลอด จนกระทั่งวันนึง เค้ายืมเงินเราแต่เราก็ไม่ได้ปฎิเสธ แต่เราแค่ขอเลื่อว่าเป็นเดือนหน้า และมันทำให้เค้าไม่พอใจ จนเค้าเก็บความรู้สึกไม่ไหว เลยพูสิ่งที่อึดอัดออกมาว่า "ไปกิน ไปเที่ยว ค่าโรงแรม เคยถามไหม๊ว่าเท่าไหร่ เคยคิดจะช่วยไหม๊" ซึ่งมันทำให้เราอึ้งไปเลย จริงๆมันมีความเป็นมามากกว่านี้ แต่เกรงว่าเพื่อนๆจะขี้เกียจอ่าน5555หรือถ้าอ่านอ่านเพิ่มเติมจริงๆ คอมเม้นไว้ได้นะ เราจะมาแชร์ให้ฟัง เราแค่อยากระบายเฉยๆเพี้ยนสายแล้ว
เพราะมันทำให้เราอึดอัด
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่