ท้อง2เดือนมีตกขาวและมูกสีน้ำตาล

สวัสดีค่ะ ตอนนี้เราท้องได้2เดือนกว่าค่ะแล้วเมื่อวันที่2พ.ค.มีมูกสีน้ำตาลอ่อนๆออกมาตอนช่วงกลางคืนค่ะ พอวันที่3ช่วงเช้าก็มีอีก พอมาวันนี้ก็มีอีกค่ะ เป็นสีน้ำตาลเข้มปวดหน่วงที่ท้องน้อยด้วยเหมือนปวดปจด. ลูกคนโต1ขวบกว่ายังดูดเต้าแม่อยู่ค่ะเกี่ยวมั้ยคะ ตอนนี้รอไปหาหมอวันที่6ค่ะ มีแม่ๆคนไหนเคยเป็นมั้ยคะอันตรายมากมั้ยเกิดจากสาเหตุอะไรคะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่