ฝีที่เคยปลูกตอนเด็กตัดออกได้ไหม?

ตอนเด็กๆ ทุกคนเคยปลูกฝีกันไหมคะ เราไม่แน่ใจว่าเรียกว่าฉีดวัคซีนอะไร ที่ฉีดแล้วจะมีฝีขึ้นอยู่ตรงหัวไหล่ ตอนนี้เราโตแล้วอยากตัดออกได้ไหมคะหรือมีวิธีไหนเอาออกได้บ้างคะ เพราะของเราฝีมันใหญ่มากจนใส่เสื้อผ้าแบบเห็นหัวไหล่ไม่ได้เลยค่ะ อยากสอบถามข้อมูลจากทุกคนดูค่ะ แล้วถ้าใครเคยเอาออกแล้วราคาประมาณเท่าไรคะ? (ไม่รู้ต้องแท็กเข้าห้องไหนหากเลือกห้องผิดขอโทษด้วยนะคะ)
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่