ขอเหตุผลของเพื่อนผู้มีประสบการณ์การเลิกกับสามีค่ะ

กระทู้คำถาม
เพราะเหตุผลใดที่คุณเลือกที่จะเลิกกับสามีคะ พร้อมอธิบายให้ฟังหน่อยค่ะ เหตุผลใดที่ควรต้องเลิกกันที่สุด และคุณบอกเลิกเค้ายังไงคะ สำหรับคนที่อยู่แบบสามีภรรยานะคะ
เราเข้าใจว่าการมีครอบครัวจะมีปัญหาต่างๆนาๆหลายเรื่องค่ะ เลยอยากถามเพื่อนๆ ว่าสิ่งไหนควรอยู่ สิ่งไหนที่เราไม่ควรทนคะ จะได้เอาไปปรับใช้ค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่